Tối đa 4 dự án theo 17 chỉ số. Chọn từ dropdown hoặc thêm `?slugs=a,b,c` vào URL.
| Khu vực | Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh | Quận 12, TP Hồ Chí Minh | Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh | Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh |
| Chủ đầu tư | Điền Phúc Thành | Phát Đạt | Nam Long Group | Hưng Thịnh Corp |
| Pháp lý | Sổ hồng | Sổ hồng | Sổ hồng | 🏆Sổ hồng |
| Quy mô | 900 căn | 3.000 căn | 8.500 căn | 2.500 căn |
| Giá hiện tại / m² | 72.3 tr | 🏆48.5 tr | 59.7 tr | 58.0 tr |
| ROI từ mở bán | 🏆+95% | +61% | +13% | +46% |
| Tăng giá 12M | 🏆+95% | +61% | +21% | +46% |
| Yield gross | — | — | 🏆2.8% | — |
| Yield net | — | — | 🏆2.1% | — |
| Thanh khoản | 6.2/10 | 6.4/10 | 🏆6.8/10 | 5.6/10 |
| Risk Score | 3.0/10 | 3.0/10 | 3.0/10 | 🏆3.0/10 |
| Tin bán đang rao | 9 | 18 | 19 | 12 |
| Tin cho thuê | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Titan Score | 🏆7.9/10 | 7.7/10 | 6.4/10 | 7.0/10 |
| Investment Score | 🏆9.1/10 | 8.3/10 | 6.9/10 | 7.7/10 |
| Rental Score | 7.1/10 | 🏆7.6/10 | 7.0/10 | 7.2/10 |
| Living Score | 7.7/10 | 🏆8.7/10 | 8.6/10 | 8.0/10 |