Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, Quận 5, Quận 5, Hồ Chí Minh
Giá cao hơn 20-50% so với trung bình khu vực. Có thể do vị trí đặc biệt hoặc nội thất cao cấp.
Giá/m² hiện tại: 79.2 triệu/m²
Chính chủ cần bán lại căn hộ cao cấp Hùng Vương Plaza.
- Diện tích 130m², có 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nhà trống, lầu cao, view thoáng mát.
Giá bán 10,3 tỷ.
Bên trong nội khu cũng có TTTM 9 tầng, gym, hồ bơi, công viên, khu vui chơi trẻ em.
Xem nhà liên hệ Kiệt
Chưa có tọa độ bản đồ
Hồng Bàng, Phường Chợ Lớn, Quận 5, Hồ Chí Minh