Đường Khuất Văn Bức, Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Giá thấp hơn đáng kể so với trung bình khu vực cùng loại hình. Đây có thể là cơ hội tốt.
Giá/m² hiện tại: 10.0 triệu/m²
Bán Nhà Cấp 4 đường Khuất Văn Bức, Bình Chánh Tphcm.
nhà 2pn, 1wc.
Hiện cho thuê : 7tr/ tháng.
Dt : ngang 4 dài 21,35m tổng 85,4m²
Giá : 850tr ( còn bớt).
Không tiếp cò lái.
Chủ nhà lớn tuổi không tiện đi lại Thiện chí Qua gặp cô chú.
Chưa có tọa độ bản đồ
Đường Khuất Văn Bức, Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

location_onTp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh