Yên Viên, Xã Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Giá thấp hơn 20-40% so với trung bình khu vực. Nên tìm hiểu kỹ lý do.
Giá/m² hiện tại: 57.1 triệu/m²
Cần tiền bán gấp căn hộ 2 ngủ góc
- Nội thất full đồ đẹp
- Thiết kế 2 phòng ngủ góc, 1 phòng đa năng, 2 nhà vệ sinh
* Đặc biệt là phòng đa năng, có thể làm phòng ngủ với giường tầng cho các bé hoặc làm phòng làm việc, phòng đọc sách thư giãn, không khác gì căn 3N.
- Diện tích: 70m2, tầng trung, view thoáng mát
- Pháp lý: Sổ hồng sẵn nhà, công chứng sang tên luôn
- Chủ nhà đang rất cần bán, giá bán: 4 tỷ
- Gọi ngay hoặc nhắn tin zalo cho em (Xem nhà 24/7)
- Miễn trung gian, môi giới làm phiền
- Cam kết thông tin thật 100%
Chưa có tọa độ bản đồ
Yên Viên, Xã Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội