căn hộ chung cư The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Giá thấp hơn đáng kể so với trung bình khu vực cùng loại hình. Đây có thể là cơ hội tốt.
Giá/m² hiện tại: 162.500đ/m²
Meeyland có 7 ảnh về căn hộ chung cư The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh. Diện tích 40m², giá 6.500.000 VNĐ. Mã tin rao: 307059519. Môi giới đăng tin.
Nguon: meeyland | Dang ngay: 04/04/2026 | URL goc: https://meeyland.com/cho-thue-can-ho-chung-cu-thu-duc-ho-chi-minh-i2423/307059519
Chưa có tọa độ bản đồ
căn hộ chung cư The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh, Hồ Chí Minh