căn hộ chung cư Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh, Q. 8, Hồ Chí Minh
Giá thấp hơn đáng kể so với trung bình khu vực cùng loại hình. Đây có thể là cơ hội tốt.
Giá/m² hiện tại: 133.333đ/m²
Meeyland có 7 ảnh về căn hộ chung cư Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh. Diện tích 75m², giá 10.000.000 VNĐ. Mã tin rao: 307049245. Môi giới đăng tin.
Nguon: meeyland | Dang ngay: 04/04/2026 | URL goc: https://meeyland.com/cho-thue-can-ho-chung-cu-quan-8-ho-chi-minh-i2423/307049245
Chưa có tọa độ bản đồ
căn hộ chung cư Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh, Hồ Chí Minh