căn hộ chung cư Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Giá thấp hơn đáng kể so với trung bình khu vực cùng loại hình. Đây có thể là cơ hội tốt.
Giá/m² hiện tại: 370.000đ/m²
Meeyland có 13 ảnh về căn hộ chung cư Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh. Diện tích 100m², giá 37.000.000 VNĐ. Mã tin rao: 307058123. Môi giới đăng tin.
Nguon: meeyland | Dang ngay: 04/04/2026 | URL goc: https://meeyland.com/cho-thue-can-ho-chung-cu-binh-thanh-ho-chi-minh-i2423/307058123
Chưa có tọa độ bản đồ
căn hộ chung cư Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh, Hồ Chí Minh