Đường Lâm Thị Hố, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP Hồ Chí Minh, Quận 12, Hồ Chí Minh
🏡 GIẢM SÂU 550 TRIỆU – BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – LÂM THỊ HỐ, QUẬN 12, TP.HCM 📍 Vị trí đẹp, nhà góc 2 mặt tiền cực kỳ thông thoáng – khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, thích hợp ở và kinh doanh 📐 Diện tích: 5m x 12m 🏠 Kết cấu: 1 trệt – 2 lầu – sân thượng 🛏 Gồm: 3 phòng ngủ – 4 WC 💰 Đang có sẵn dòng tiền cho thuê ổn định: • Năm đầu: 9,5 triệu/tháng • Từ năm sau: 10 triệu/tháng ✨ Phù hợp mua ở, khai thác cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài 🔥 Giá cũ: 7,3 tỷ 💥 Nay giảm còn: 6,75 tỷ (giảm mạnh 550 triệu) 📞 Liên hệ: – Mr Minh
Nguon: chotot_api | Dang ngay: 11/05/2026 | URL goc: https://www.chotot.com/mua-ban-bat-dong-san/131286792.htm
Chưa có tọa độ bản đồ
Đường Lâm Thị Hố, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP Hồ Chí Minh, Hồ Chí Minh