Tối đa 4 dự án theo 17 chỉ số. Chọn từ dropdown hoặc thêm `?slugs=a,b,c` vào URL.
| Chỉ số | Sala Thành phố Thủ Đức | Akari City Quận Bình Tân | The Manor Quận Hoàng Mai |
|---|---|---|---|
| Khu vực | Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh | Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh | Quận Hoàng Mai, TP Hà Nội |
| Chủ đầu tư |
| Đại Quang Minh |
| Nam Long Group |
| TEDI South |
| Pháp lý | Sổ hồng | 🏆HĐMB | Sổ hồng |
| Quy mô | 5.000 căn | 3.500 căn | 1.500 căn |
| Giá hiện tại / m² | 376.3 tr | 🏆63.9 tr | 364.0 tr |
| ROI từ mở bán | 🏆+185% | +21% | +114% |
| Tăng giá 12M | 🏆+185% | +21% | +114% |
| Yield gross | — | — | — |
| Yield net | — | — | — |
| Thanh khoản | 4.2/10 | 4.5/10 | 🏆5.7/10 |
| Risk Score | 3.0/10 | 4.5/10 | 🏆3.0/10 |
| Tin bán đang rao | 5 | 7 | 12 |
| Tin cho thuê | 1 | 0 | 1 |
| Titan Score | 🏆7.7/10 | 6.1/10 | 6.8/10 |
| Investment Score | 🏆9.0/10 | 6.5/10 | 7.7/10 |
| Rental Score | 6.7/10 | 🏆6.7/10 | 6.6/10 |
| Living Score | 🏆7.5/10 | 7.4/10 | 6.5/10 |