Tối đa 4 dự án theo 17 chỉ số. Chọn từ dropdown hoặc thêm `?slugs=a,b,c` vào URL.
| Khu vực |
| Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh |
| Quận 7, TP Hồ Chí Minh |
| Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh |
| Quận Hai Bà Trưng, TP Hà Nội |
| Chủ đầu tư | Đại Quang Minh | Đức Khải | Hưng Thịnh Corp | Vingroup |
| Pháp lý | Sổ hồng | Sổ hồng | Sổ hồng | 🏆Sổ hồng |
| Quy mô | 5.000 căn | 3.000 căn | 2.000 căn | 15.000 căn |
| Giá hiện tại / m² | 376.3 tr | 🏆41.6 tr | 62.5 tr | 161.7 tr |
| ROI từ mở bán | +185% | +185% | +77% | 🏆+337% |
| Tăng giá 12M | +185% | 🏆+185% | +77% | +159% |
| Yield gross | — | — | — | — |
| Yield net | — | — | — | — |
| Thanh khoản | 4.2/10 | 4.2/10 | 4.8/10 | 🏆5.2/10 |
| Risk Score | 3.0/10 | 3.0/10 | 3.0/10 | 🏆3.0/10 |
| Tin bán đang rao | 5 | 5 | 7 | 9 |
| Tin cho thuê | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Titan Score | 7.7/10 | 🏆7.7/10 | 7.5/10 | 7.2/10 |
| Investment Score | 9.0/10 | 🏆9.0/10 | 8.5/10 | 7.9/10 |
| Rental Score | 6.7/10 | 6.7/10 | 7.0/10 | 🏆7.0/10 |
| Living Score | 7.5/10 | 7.5/10 | 🏆7.9/10 | 7.5/10 |