Tối đa 4 dự án theo 17 chỉ số. Chọn từ dropdown hoặc thêm `?slugs=a,b,c` vào URL.
| Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh |
| Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh |
| Quận 4, Hồ Chí Minh |
| Quận 7, TPHCM |
| Chủ đầu tư | Novaland | Novaland | Novaland | Phú Mỹ Hưng |
| Pháp lý | Sổ hồng | Sổ hồng | Sổ hồng | 🏆Sổ hồng |
| Quy mô | 1.400 căn | 2.000 căn | 1.200 căn | 5.000 căn |
| Giá hiện tại / m² | 🏆84.2 tr | 111.9 tr | 114.2 tr | 129.2 tr |
| ROI từ mở bán | +114% | +95% | +114% | 🏆+115% |
| Tăng giá 12M | +114% | +95% | 🏆+114% | +77% |
| Yield gross | 🏆3.4% | — | — | 2.8% |
| Yield net | 🏆2.6% | — | — | 2.1% |
| Thanh khoản | 5.6/10 | 4.5/10 | 5.2/10 | 🏆5.7/10 |
| Risk Score | 6.0/10 | 6.0/10 | 6.0/10 | 🏆3.0/10 |
| Tin bán đang rao | 10 | 7 | 8 | 7 |
| Tin cho thuê | 2 | 0 | 2 | 6 |
| Titan Score | 7.2/10 | 7.1/10 | 🏆7.3/10 | 6.5/10 |
| Investment Score | 🏆8.9/10 | 8.7/10 | 8.9/10 | 7.4/10 |
| Rental Score | 6.1/10 | 6.3/10 | 🏆6.4/10 | 6.2/10 |
| Living Score | 6.5/10 | 6.5/10 | 6.6/10 | 🏆6.9/10 |