Tối đa 4 dự án theo 17 chỉ số. Chọn từ dropdown hoặc thêm `?slugs=a,b,c` vào URL.
| Chỉ số | Lavita Thành phố Thủ Đức | Vinhomes Central Park Quận Bình Thạnh | Ngoại Giao Đoàn Quận Bắc Từ Liêm |
|---|---|---|---|
| Khu vực | Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh | Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh | Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội |
| Chủ đầu tư |
| Hưng Thịnh Corp |
| Vingroup |
| Handico + UDIC |
| Pháp lý | Sổ hồng | Sổ hồng | 🏆Sổ hồng |
| Quy mô | 2.500 căn | 10.000 căn | 12.000 căn |
| Giá hiện tại / m² | 🏆58.0 tr | 117.3 tr | 216.6 tr |
| ROI từ mở bán | +46% | +150% | 🏆+214% |
| Tăng giá 12M | +46% | +114% | 🏆+214% |
| Yield gross | — | 🏆3.1% | — |
| Yield net | — | 🏆2.3% | — |
| Thanh khoản | 5.6/10 | 🏆7.2/10 | 6.5/10 |
| Risk Score | 3.0/10 | 3.0/10 | 🏆3.0/10 |
| Tin bán đang rao | 12 | 24 | 15 |
| Tin cho thuê | 0 | 3 | 4 |
| Titan Score | 7.0/10 | 🏆8.3/10 | 7.6/10 |
| Investment Score | 7.7/10 | 🏆9.6/10 | 8.8/10 |
| Rental Score | 7.2/10 | 🏆7.2/10 | 7.0/10 |
| Living Score | 8.0/10 | 🏆8.6/10 | 7.3/10 |