Tối đa 4 dự án theo 17 chỉ số. Chọn từ dropdown hoặc thêm `?slugs=a,b,c` vào URL.
| Chỉ số | Prosper Quận 12 | Ngoại Giao Đoàn Quận Bắc Từ Liêm | Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm |
|---|---|---|---|
| Khu vực | Quận 12, TP Hồ Chí Minh | Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội | Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội |
| Chủ đầu tư |
| Phát Đạt |
| Handico + UDIC |
| Vingroup |
| Pháp lý | Sổ hồng | Sổ hồng | 🏆Sổ hồng |
| Quy mô | 3.000 căn | 12.000 căn | 45.000 căn |
| Giá hiện tại / m² | 🏆48.5 tr | 216.6 tr | 84.5 tr |
| ROI từ mở bán | +61% | 🏆+214% | +182% |
| Tăng giá 12M | +61% | 🏆+214% | +21% |
| Yield gross | — | — | 🏆2.6% |
| Yield net | — | — | 🏆1.9% |
| Thanh khoản | 6.4/10 | 6.5/10 | 🏆7.8/10 |
| Risk Score | 3.0/10 | 3.0/10 | 🏆3.0/10 |
| Tin bán đang rao | 18 | 15 | 31 |
| Tin cho thuê | 0 | 4 | 5 |
| Titan Score | 7.7/10 | 7.6/10 | 🏆8.2/10 |
| Investment Score | 8.3/10 | 8.8/10 | 🏆9.6/10 |
| Rental Score | 🏆7.6/10 | 7.0/10 | 7.0/10 |
| Living Score | 🏆8.7/10 | 7.3/10 | 8.6/10 |